Thứ bảy, 2024-04-20, 1:42 AMTrang chính | Đăng ký | Đăng nhập

Chuyên mục

Đăng nhập

Thân chào Guest!

Xin ra mắt mọi người - Diễn đànXin ra mắt mọi người - Diễn đàn
[ Bài viết mới · Thành viên · Nội quy diễn đàn · Tìm kiếm · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Diễn đàn » CHUYÊN MỤC THỦY SINH » Thành viên mới tự giới thiệu » Xin ra mắt mọi người (Chào tất cả mọi người, mình muốn giới thiệu làm quen nhé.)
Xin ra mắt mọi người
dao_thanhVào lúc: 9:09 PM,Thứ hai, 2008-09-29, | Tin nhắn 1
Private
Nhóm : Thành Viên
Hiện đang : Offline
Họ tên: ehèm, biggrin biggrin mình tên Đào Ngọc Thành (boy nhé), SN: 1985, mình thích nhất là đọc truyện tranh, h thì thik thêm thuỷ sinh nữa, cái này phải cảm ơn ban fcdt_02 giúp mình làm quen khi là sinh viên, ở bên aquabird, chắc cũng có người biết hihi. mình o hà nội, trước là sinh viên kinh tế quốc dân, h thì đi làm roài' (mới tôt nghiệp thôi). mong làm quên với tất cả mọi người, chúc diễn đàn sôi động, bổ ích nha tongue .

thik tu nhien, yeu be thuy sinh va dien thoai, do cong nghe, chao tat ca moi nguoi, cam on Huu Nguyen da tao san choi moi nha!

huunguyenVào lúc: 9:23 PM,Thứ hai, 2008-09-29, | Tin nhắn 2
Admin
Nhóm : Quản Trị
smile band beer crackegg
Chúc mừng nhé người anh em mới, vào đây hội tụ cả nhà chúng ta, toàn anh em Lương Sơn Bạc, hì hì... Trống kèn đâu : tèn ten ten ten ... tèn tén tèn ten...

Được giúp đỡ bạn bè là niềm vui lớn nhất của bản thân...

skyperlandVào lúc: 10:14 PM,Thứ hai, 2008-09-29, | Tin nhắn 3
Lieutenant
Trống kèn thì hok có chỉ có rêu thoy dc hem ?! tongue chủ nhật này đi với lun cho vui bạn nhá...

Terik_pham@yahoo.com
0984.109.781

Bài viết này được sửa chữa do thành viên : skyperland - Thứ hai, 2008-09-29, 10:14 PM

dao_thanhVào lúc: 12:53 PM,Thứ sáu, 2008-10-03, | Tin nhắn 4
Private
hi, cảm động wa', mọi người vui ghê, chúng ta cùng nhau xây dựng nào biggrin beer beer beer

thik tu nhien, yeu be thuy sinh va dien thoai, do cong nghe, chao tat ca moi nguoi, cam on Huu Nguyen da tao san choi moi nha!

Diễn đàn » CHUYÊN MỤC THỦY SINH » Thành viên mới tự giới thiệu » Xin ra mắt mọi người (Chào tất cả mọi người, mình muốn giới thiệu làm quen nhé.)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search:

Copyright MyCorp © 2024 | Site managed by uCoz