Thứ sáu, 2024-04-19, 11:56 AMTrang chính | Đăng ký | Đăng nhập

Chuyên mục

Đăng nhập

Thân chào Guest!

Thông báo thay đổi Skin ngày 18 tháng 09 năm 2008. - Diễn đànThông báo thay đổi Skin ngày 18 tháng 09 năm 2008. - Diễn đàn
[ Bài viết mới · Thành viên · Nội quy diễn đàn · Tìm kiếm · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Diễn đàn » NỘI QUY VÀ THÔNG BÁO CHUNG » Thông báo chung » Thông báo thay đổi Skin ngày 18 tháng 09 năm 2008.
Thông báo thay đổi Skin ngày 18 tháng 09 năm 2008.
huunguyenVào lúc: 7:10 AM,Thứ sáu, 2008-09-19, | Tin nhắn 1
Admin
Nhóm : Quản Trị
Hiện đang : Offline
Thông báo về việc đổi Skin cho diễn đàn, lúc 16g ngày 18 tháng 09 năm 2008 được sự giúp đỡ của thành viên Xuantan diễn đàn thực hiện thay đổi Skin để dễ nhìn hơn 1 chút (skin cũ bị anh em chê bai dữ quá biggrin ). Chân thành cảm ơn anh Xuantan và các thành viên đã đóng góp nhiều ý kiến để xây dựng diễn đàn.

Được giúp đỡ bạn bè là niềm vui lớn nhất của bản thân...

dan_pig10Vào lúc: 8:41 AM,Thứ sáu, 2008-09-19, | Tin nhắn 2
Colonel
Nhóm : Quản Lý
Công nhận với bác chủ tịch là skin mới làm nhà mình khang trang lên hẳn , chú Tấn và bác chủ tịch giỏi quá trời ! smile hâm mộ quá

catch me, if u can !

skyperlandVào lúc: 6:20 PM,Thứ sáu, 2008-09-19, | Tin nhắn 3
Lieutenant
Nhóm : Thành Viên
skin mới nhìn có vẻ khá đấy anh nguyên ah. nhưng góc ý về cái slogan chút nhá
"Ngôi nhà riêng nho nhỏ của Hữu nguyên" theo em anh nên sửa lại là "ngôi nhà nhỏ của Hữu Nguyên" là dc roy
thứ nhất là vì đã là "của" HN roy thi thêm chữ "riêng" dzo làm gì
thứ hai "nhỏ" thoy anh cho nó ngắn gọn chứ đừng "nho nhỏ"

Added (2008-09-19, 6:20 Pm)
---------------------------------------------
ah nhưng em vẫn thấy cái slogan này mang tính chất cá nhân wa để cái slogan nào mang tính chất cộng động chút. nhưng vẫn chưa nghĩ ra nữa chỉ nói vậy thoy

Terik_pham@yahoo.com
0984.109.781

haidangVào lúc: 7:49 PM,Thứ sáu, 2008-09-19, | Tin nhắn 4
Private
Nhóm : Thành Viên
mình góp ý cái thứ nhất mình thấy diên dàn này hơi ki cục
thứ nhất:tên miền nếu là 1 diễn đàn thì ít ai đặt theo tên minh,với lại đây là 1 diễn đàn mang tính cộng đồng.
Thứ hai: câu slogan nếu để như thế thì xem như đây là blog của mình bạn rùi.
thư 3:"Thủy sinh theo cách riêng của Hữu Nguyên" muc này minh thay nên sửa la "kinh nghiêm chơi thuỷ sinh".
Mình nghĩ nếu muốn diễn đàn lớn mạnh thì nên thay đổi lạii nhưng vấn đề này.

bụng pự vì ăn nhìu quá ...

dan_pig10Vào lúc: 7:58 PM,Thứ sáu, 2008-09-19, | Tin nhắn 5
Colonel
Thứ 1 : chuyện lấy tên đặt cho diễn đàn cũng hok sao . Ví dụ : truongton.net --> trường tồn
Thứ 2 : đây thật sự là 1 web cá nhân , nhưng mình tán thành là nên sửa câu slogan lại 1 chút
Thứ 3 : vì anh Nguyên là admin , và anh í có cách chơi thủy sinh riêng , hơn nữa đã có phần "trao đổi kinh nghiệm " ....
Cám ơn các bạn đã góp ý nhiệt tình

catch me, if u can !

Bài viết này được sửa chữa do thành viên : dan_pig10 - Thứ sáu, 2008-09-19, 7:59 PM

huunguyenVào lúc: 10:22 PM,Thứ sáu, 2008-09-19, | Tin nhắn 6
Admin
Nhóm : Quản Trị
@skyperland : nhất trí với chú, anh sẽ open cái slogan đó rộng thêm tí nữa để anh em cùng nhau chia sẻ, có lẽ sẽ là "Thủy sinh và những người bạn", hì hì, chuyện nhỏ xíu thôi mà biggrin .
@haidang: chú Đăng máu quá, bash hi hi, diễn đàn càng nhỏ gọn huunguyen lại càng thích, ở đó sẽ chỉ có những anh em thật gần gũi và thân thiện và sẵn sàng chia sẻ mọi hiểu biết của mình cho người khác. Trên tinh thần đó huunguyen lập box "cách chơi riêng" để tạo cho anh em tâm lý thật thoải mái khi đọc các bài viết rất thoáng rộng và cũng rất chi tiết này, đó sẽ ko phải là sự áp đặt lối chơi riêng mà đó chính là toàn bộ những kiến thức rút gọn đến mức tối giản mà huunguyen muốn chia sẻ với các anh em. Bụng dạ phơi bày ra đó ai còn ko hiểu thì cứ post 1 bài toàn dấu "?", hì hì. Huunguyen chọn tên miền đó cũng vì có rất nhiều các anh em ở khắp mọi miền đất nước tìm đến cái nick name đó ở diễn đàn ABV, tiêu chí của chúng ta ở đây là "chia sẻ và phi kinh tế" nên cần j phải có 1 tên miền... host này free mà band Góp ý tiếp đi nào anh em ơi... beer

Được giúp đỡ bạn bè là niềm vui lớn nhất của bản thân...

xuantanVào lúc: 4:37 AM,Thứ bảy, 2008-09-20, | Tin nhắn 7
Private
admin: Login to Control Panel
Incorrect login or password
nên mình phải dừng lại rồi afro admin

Thảo iu !

dan_pig10Vào lúc: 6:07 AM,Thứ bảy, 2008-09-20, | Tin nhắn 8
Colonel
việc này để anh Nguyên điều đình với chú Tấn nhá smile

catch me, if u can !

Diễn đàn » NỘI QUY VÀ THÔNG BÁO CHUNG » Thông báo chung » Thông báo thay đổi Skin ngày 18 tháng 09 năm 2008.
  • Page 1 of 1
  • 1
Search:

Copyright MyCorp © 2024 | Site managed by uCoz